आर्यनला आपल्या वडिलांना भेटण्यासाठी ‘अपॉईंटमेंट’ घ्यावी लागायची; शाहरुखच्या मुलाचा खुलासा!

3

मुंबई: बॉलिवूड अभिनेता शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खानला अखेर अटक झाली आहे. क्रूझ ड्रग्ज पार्टी प्रकरणातून एनसीबीने आर्यनला अटक केली आहे. शाहरुख खान त्याच्या कामात खूप व्यस्त आहे. अभिनय, निर्मिती निर्मिती व्यतिरिक्त, इतर अनेक कामे आहेत ज्यात किंग खान खूप व्यस्त आहे. अशा परिस्थितीत, त्याच्या स्वतःच्या मुलांना सुद्धा त्याला भेटण्यासाठी भेट ठराविक वेळ घ्यावी लागते. याचा खुलासा खुद्द शाहरुख खानचा मोठा मुलगा आर्यन याने केला आहे.

आर्यनने एनसीबी चौकशीमध्ये त्याच्या वडिलांच्या व्यस्त वेळापत्रकाबद्दल माहिती दिली आहे. सूत्रांनुसार, आर्यन खानने एनसीबीला चौकशी दरम्यान सांगितले की, त्याचे वडील सध्या तीन चित्रपटांचे एकत्र शूटिंग करत आहेत. शाहरुख सध्या त्याच्या आगामी पठाण चित्रपटासाठी खूप मेहनत घेत आहे. पठाणमधील भूमिकेसाठी शाहरुख खानला अनेक तास मेकअपमध्ये राहावे लागते.

आर्यन खान म्हणाला की, माझे वडील इतके व्यस्त आहेत की कधीकधी मला पप्पांना भेटण्यासाठी त्यांची मॅनेजर पूजाकडून अपॉईंटमेंट घ्यावी लागते. तरच, मी माझ्या वडिलांना भेटू शकेन. आर्यन खानला ड्रग्स प्रकरणात एनसीबीने अटक केली आहे. मुंबईहून गोव्याला जाणाऱ्या क्रूझमध्ये एनसीबीला मोठ्या प्रमाणात औषधे सापडली. एनसीबीने ड्रग्ज प्रकरणात आर्यन खानसह 11 जणांना अटक केली आहे.

सोमवारी एनसीबीने आर्यन खानला किल्ला कोर्टात हजर केले. आर्यन अजूनही एनसीबीच्या ताब्यात आहे. एनसीबी आर्यनची सतत चौकशी करत आहे. आर्यनला 7 ऑक्टोबरपर्यंत एनसीबीच्या ताब्यात राहावे लागणार आहे. आर्यन चौकशीत सहकार्य करत असल्याचे सूत्रांनी सांगितले होते. तथापि, या काळात तो खूप अस्वस्थ दिसत आहेत. आर्यनने कबूल केले आहे की, तो ड्रग्स एक छंद म्हणून घेत होता. तो गेल्या 4 वर्षांपासून अशी ड्रग्ज घेत होता.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.