रक्तदानासारख्या उपक्रमांच्या माध्यमातून लोककल्याणाचे काम निरंतर सुरू राहिले पाहिजे – पालकमंत्री चंद्रकांत पाटील

पुणे : कोथरूड मतदारसंघातील कांचनगंगा सोशल  फाउंडेशनचा आज तिसरा वर्धापन दिन साजरा करण्यात येत आहे. या निमित्ताने येथे रक्तदान शिबिराचे आयोजन करण्यात आले आहे. पालकमंत्री चंद्रकांत पाटील यांनी या शिबिरास भेट दिली. चंद्रकांत पाटील यांनी यावेळी सर्व रक्तदात्यांचे आभार मानले.

कोथरूड मतदारसंघातील कांचनगंगा सोशल  फाउंडेशनच्या तिसऱ्या वर्धापन दिनानिमित्त रक्तदान शिबिराचे आयोजन करण्यात आले आहे. यावेळी पालकमंत्री चंद्रकांत पाटील यांनी उपस्थित राहून रक्तदात्यांचे आभार मानले.  आपल्या संस्कृतीत मानवसेवा हिच ईश्वरसेवा मानली जाते. त्यामुळे रक्तदानासारख्या उपक्रमांच्या माध्यमातून लोककल्याणाचे काम निरंतर सुरू राहिले पाहिजे, अशी अपेक्षा यावेळी चंद्रकांत पाटील यांनी व्यक्त केली.
यावेळी शिबीराचे आयोजक रोहन कोकाटे, राहुल कोकाटे, सचिन दळवी, लहू बालवडकर, शिवम सुतार यांच्यासह इतर मान्यवर उपस्थित होते.