पंतप्रधान नरेंद्र मोदींच्या सर्व योजना तळागाळापर्यंत पोहोचविण्यासाठी युवा मोर्चाने काम करावे, चंद्रकांत पाटील यांचे आवाहन

4

पुणे : भारतीय जनता पक्ष युवा मोर्चाच्या पुणे शहराची कार्यकारिणी नुकतीच जाहीर झाली. यावेळी सर्व नवनियुक्त पदाधिकाऱ्यांना नियुक्ती पत्र प्रदान करण्यात आले. यावेळी उच्च व तंत्र शिक्षण मंत्री चंद्रकांत पाटील यांनी उपस्थित राहून सर्व पदाधिकाऱ्यांना शुभेच्छा दिल्या.

चंद्रकांत पाटील याईन यावेळी म्हटले कि, देशाचे लोकप्रिय पंतप्रधान नरेंद्र मोदीजी हे सर्वसामान्य व्यक्तीला केंद्रस्थानी ठेवून विविध लोकोपयोगी योजना राबवत आहेत. त्याचा असंख्य नागरिकांना लाभ होत आहे. या सर्व योजना तळागाळापर्यंत पोहोचवण्यासाठी युवा मोर्चाने काम करावे, असे आवाहन यावेळी पाटील यांनी केले.
यावेळी आमदार नितेश राणे, शहराध्यक्ष धीरज घाटे, युवा मोर्चा अध्यक्ष करण मिसाळ, प्रतिक देसरडा, दुष्यंत मोहोळ, शहर सरचिटणीस पुनीत जोशी, राघवेंद्र बापू मानकर, सुशील मेंगडे, युवा मोर्चा प्रदेश उपाध्यक्षा निवेदिता एकबोटे यांच्या सह युवा मोर्चाचे सर्व पदाधिकारी उपस्थित होते

Get real time updates directly on you device, subscribe now.