काँग्रेसमधील अतंर्गत गटबाजी पुन्हा एकदा चव्हाट्यावर… नाना पटोले यांना प्रदेशाध्यक्ष पदावरून हटवण्याची मागणी

काँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष नाना पटोले यांना पदावरुन हटवण्याची मागणी करण्यात आली आहे. नाना पटोले यांच्याऐवजी शिवाजीराव मोघेंना अध्यक्ष करण्याची मागणी समर्थकांनी केली आहे. विदर्भातील २४ नेत्यांनी हि मागणी केली आहे.  पटोले यांनी प्रदेश काँग्रेसमध्ये गटबाजी आणली , पक्षात दलित – मुस्लिम आणि आदिवासी यांना दूर केल्याचा आरोपही करण्यात आला आहे.

नाना पटोले यांनी गटबाजी निर्माण केली आहे. पटोले यांच्यामुळे काँग्रेसची मुख्य व्होटबँक असलेले दलित, मुस्लिम आणि आदिवासी यांना पक्षात दूर करण्यात आले आहे. पटोले हे पक्षात मनमानी करत आहेत. शिवजी राव मोघे यांच्या समर्थकांनी म्हटले कि, काँग्रेसमध्ये नानागिरी सुरु आहे. पटोले हे पक्षाच्या बैठकीत कुणाचही ऐकत नाहीत आहि आरोप त्यांच्यावर करण्यात आला आहे.
विदर्भातील २४ नेत्यांनी हे आरोप करत पटोले यांना पदावरून हटवा आणि आदिवासी नेते शिवाजीराव मोघे यांना प्रदेशाध्यक्ष करा, अशी मागणी पक्षाचे निरीक्षक रमेश चेन्निथला यांच्याकडे केली आहे. यासोबतच पटोले  यांना हटवण्यासाठी हे नेते लवकरच हायकमांडला  भेटण्यासाठी रायपूर येथील काँग्रेसच्या अधिवेशनात जाणार आहेत.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

error: Content is protected !!