बॉलिवूडवर कोरोनाचं ग्रहण , नोरा फतेहीलाही झाली कोरोनाची लागण

मुंबई : ‘दिलबर-दिलबर’ गाण्याने प्रसिद्ध झालेली डान्सर आणि अभिनेत्री नोरा फतेहीला कोरोना विषाणूची लागण झाली आहे. खुद्द नोराने सोशल मीडियावर एक पोस्ट शेअर करून याबाबत माहिती दिली आहे. नोरा फतेहीने इन्स्टा स्टोरीवर याबाबत माहिती दिली आहे. नोराने लिहिले- मित्रांनो, दुर्दैवाने मी कोविडशी लढत आहे. तो मला खरोखर वाईट धरून आहे. मी गेल्या काही दिवसांपासून बेड रेस्टवर असून डॉक्टरांच्या देखरेखीखाली आहे. माझी तुम्हाला विनंती आहे की तुम्ही मास्क घाला आणि सुरक्षित रहा.

कोरोनाचे नवीन प्रकार खूप वेगाने पसरत आहे आणि प्रत्येक व्यक्तीवर त्याचा वेगळ्या प्रकारे परिणाम होत आहे. तुमच्या आरोग्यापेक्षा काहीही महत्त्वाचे असू शकत नाही, म्हणून स्वतःची काळजी घ्या आणि सुरक्षित रहा. नोरा फतेहीपूर्वी अभिनेत्री शिल्पा शिरोडकर देखील कोविड पॉझिटिव्ह झाली आहे. शिल्पा शिरोडकर ही पहिली भारतीय सेलिब्रिटी आहे, जिने पहिल्यांदा कोरोनाची लस घेतली होती. शिल्पा तिच्या कुटुंबासोबत दुबईत राहत असून या वर्षी जानेवारीमध्ये तिला सिनोफॉर्मची लस मिळाली.

याआधी बुधवारी अर्जुन कपूर व्यतिरिक्त त्याची बहीण अंशुला कपूर, रिया कपूर आणि मेहुणा करण बुलानी यांनाही कोरोना पॉझिटिव्ह आढळले होते. तुम्हाला सांगतो की अर्जुन कपूर पुन्हा कोरोना पॉझिटिव्ह आढळला आहे. याआधीही त्याला एकदा संसर्ग झाला आहे. अर्जुन कपूर नुकताच मलाइकासोबत करिश्मा कपूरच्या ख्रिसमस पार्टीत दिसला होता. या चौघांच्या आधी करीना कपूरही कोविड पॉझिटिव्ह झाली आहे. ती १४ दिवस आयसोलेशनमध्ये होती.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

error: Content is protected !!