पुणे विभाग निवडणूक: सांगलीत लठ्ठे एज्युकेशन सोसायटीच्या शिक्षकांचा महायुतीला पाठिंबा; पालकमंत्री चंद्रकांत पाटील यांनी साधला विशेष संवाद

9

सांगली, १७ ऑक्टोबर : पुणे पदवीधर आणि शिक्षक मतदारसंघ निवडणुकीच्या प्रचारार्थ सांगली जिल्ह्याचे पालकमंत्री तथा उच्च व तंत्र शिक्षण मंत्री चंद्रकांत पाटील यांनी आज सांगली येथील नामांकित लठ्ठे एज्युकेशन सोसायटीला भेट दिली. याप्रसंगी त्यांनी संस्थेच्या सर्व सन्माननीय शिक्षकांशी थेट संवाद साधत शैक्षणिक क्षेत्राच्या विकासावर सविस्तर चर्चा केली.

या संवाद बैठकीदरम्यान मंत्री चंद्रकांत पाटील यांनी भाजप-महायुतीच्या उमेदवारांच्या प्रचारार्थ शिक्षकांकडे कौल मागितला. पुणे पदवीधर मतदारसंघातून महायुतीच्या अधिकृत उमेदवार डॉ. स्मिता जाधव आणि शिक्षक मतदारसंघातून उमेदवार कौस्तुभ गावडे निवडणूक लढवत आहेत. या दोन्ही सक्षम उमेदवारांना शिक्षकांनी आणि पदवीधरांनी आपले प्रथम पसंतीचे मत देऊन मोठ्या मताधिक्याने विजयी करावे, असे आवाहन त्यांनी केले.

शैक्षणिक क्षेत्राच्या विकासासाठी सरकार कटिबद्ध

शिक्षकांशी बोलताना पालकमंत्री पाटील यांनी स्पष्ट केले की, “शिक्षकांचे आणि पदवीधरांचे प्रलंबित प्रश्न तातडीने सोडवून शैक्षणिक क्षेत्राचा सर्वांगीण विकास साधण्यासाठी भाजप-महायुती सरकार पूर्णपणे कटिबद्ध आहे.” सरकारच्या माध्यमातून शिक्षण क्षेत्राला अधिक बळकटी देण्यासाठी महायुतीचे लोकप्रतिनिधी विधानपरिषदेत प्रभावी काम करतील, असा विश्वास त्यांनी यावेळी व्यक्त केला.

या विशेष संवाद सोहळ्याप्रसंगी लठ्ठे एज्युकेशन सोसायटीचे चेअरमन सुरेंद्र कांती, सचिव सुहास पाटील, भालचंद्र पाटील, शेखर इनामदार, भाजप शहराध्यक्ष प्रकाश ढंग यांच्यासह संस्थेचे सर्व प्रमुख पदाधिकारी, मुख्याध्यापक, शिक्षक आणि शिक्षकेतर कर्मचारी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.