पुणे : जीवनावश्यक वस्तू खरेदीसाठीच्या वेळेत बदल, वाचा काय आहे आदेश

12

पुणे शहर पोलीस आयुक्तालयाच्या कार्यक्षेत्रातील भागात आता नागरिकांना जीवनावश्यक वस्तू आता सकाळी १० ते दुपारी २ यावेळेत लोकांना खरेदी येणार आहेत, त्यासाठीचा नवीन आदेश पुणे शहर पोलीस आयुक्तालयाच्या वतीने काढण्यात आला आहे.

पूर्वीच्या आदेशानुसार काही ठिकाणी सकाळी १० ते १२ तर काही ठिकाणी सकाळी १० ते २ अशी वेळ देण्यात आली होती. आता सर्व कार्यक्षेत्रासाठी वेळ एकच असणार आहे. भाजी, फळे, जीवनावश्यक वस्तू विक्रेत्यांनी हातमोजे, सॅनिटायजर, फेस शिल्ड वापरासोबतच, सामाजिक अंतर ठेवणे बंधनकारक केले आहे. ३ मे या तारखेपर्यंत वेळेत हि वाढकरण्यात आल्याचे सांगण्यात आले आहे.

निश्चितच या निर्णयामुळे किराणा दुकान, भाजी,फळे व्यावसायिक यांच्या इथे होणारी गर्दी कमी होईल अशी आशा व्यक्त करायला हरकत नाही.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

error: Content is protected !!