नाशिक हादरलं! भाजप पदाधिकारी अमोल इघे यांची निर्घृण हत्या

5

नाशिक: नाशिकमध्ये हत्येचं सत्र सुरुच असल्याचं दिसत आहे. नाशिक मधील भाजपचे पदाधिकारी अमोल इघे  यांची हत्या करण्यात आली आहे. अमोल इघे हे सातपूर भाजप मंडळ अध्यक्ष होते. सातपूरच्या कार्बन नाका परिसरात त्यांचा मृतदेह आढळून आला आहे. भजाप पदाधिकाऱ्यांची हत्या झाल्याने परिसरात एकच खळबळ उडाली आहे.

भाजपचे पदाधिकारी अमोल इघे यांचा मृतदेह सातपूरच्या कार्बन नाका परिसरात सकाळी आढळून आला. घटनेची माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले असून मृतदेह शवविच्छेदनासाठी पाठवण्यात आला आहे. या प्रकऱणी पोलीस अधिक तपास करत आहेत. राजकीय पूर्ववैमनस्यातून हत्या झाल्याचा प्राथमिक अंदाज पोलिसांनी वर्तवला आहे.

राजकीय पदाधिकाऱ्याची निर्घृणपणे हत्या कऱण्यात आल्याने एकच खळबळ उडाली आहे. या महिन्याच्या सुरुवातीला नाशिकमध्ये  आरपीआयच्या महिला पदाधिकारी पूजा आंबेकर यांची हत्या करण्यात आली होती. त्यानंतर आता भाजप पदाधिकाऱ्याची हत्या करण्यात आली आहे. महिन्याभरात झालेल्या राजकीय पदाधिकाऱ्यांच्या हत्येने नाशिकमध्ये खळबळ उडाली आहे.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.