४८ जागा लढवायला आम्ही मूर्ख आहोत का?,संजय शिरसाट यांचा बावनकुळेंना संतप्त सवाल

भाजप प्रदेशाध्यक्ष चंद्रशेखर बावनकुळे यांनी शिंदे गटाला ४८ जागा देणार असल्याचे विधान केल्यामुळे  राजकीय वर्तुळात जोरदार चर्चा रंगू लागली आहे. त्यानंतर चंद्रशेखर बावनकुळे यांचा तो व्हिडीओ भाजपकडून तातडीने हटवण्यात आला आहे. बावनकुळे यांच्या या विधानावरून शिंदे गटाचे आमदार संजय शिरसाट यांनी प्रत्युत्तर दिले आहे.  ,ते म्हणाले कि बावनकुळे यांनी केलेल्या स्टेटमेंटमध्ये काही दम नाही. बावनकुळेंना एवढे कोणी अधिकार दिलेले नाहीत.

संजय शिरसाट यांनी म्हटले कि, बावनकुळे याची अतिउत्साहात ते वक्तव्य केले आहे. अशी स्टेटमेंट दिल्याने युतीमध्ये बेबनाव येतो याची जाणीव  त्यांनी ठेवली पाहिजे. ४८ जागा लढायला आम्ही काय मूर्ख आहोत  का?या संबंधित वरिष्ठ पातळीवर बैठक होईल आणि त्यामध्ये जो निर्णय  घेतला जाईल तो जाहीर द्या , तुम्हाला अधिकार कोणी दिला असे शिरसाट यांनी म्हटले.
भाजप  पदाधिकाऱ्यांच्या कार्यशाळेत शुक्रवारी बावनकुळे यांनी म्हटले कि, खार तर आगामी विधानसभा निवडणुकीत भाजप २४० जागा लढणार असून शिंदे गटाकडे ५० हून अधिक जागा लढणायसाठी नेतेच नाहीत, त्यामुळे शिंदे गटाला ४८ जागा देणार असल्याचे वक्तव्य बावनकुळे यांनी केले होते.