buy Tapentadol 50mg online ireland cheapest generic Tapentadol 50mg thailand Tapentadol 50mg online pharmacy overnight buy Tapentadol 50mg with prescription Tapentadol 50mg online pharmacy reviews Tapentadol order online canada

जागतिक नृत्य दिन : ‘अप्सरा’ सोनाली कुलकर्णी

2

काही दिवसांपूर्वी मराठी कलाकारांनी “तू चाल पुढं” या गाण्यातून आजच्या खऱ्या हिरोज् ना मानवंदना दिली होती,त्यागाण्यावर अभिनेत्री सोनाली कुलकर्णीने केलेला संपूर्ण व्हिडीओ आज जागतिक नृत्य दिनाच्या निमित्ताने ‪तीने शेअर केला आहे. “नृत्यकला ही माझा आत्मा आहे‬, ‪म्हणून माझ्या अगदी मनापासून दिलेलीही मानवंदना खास तुमच्यासाठी‬” असे म्हणत अभिनेत्री व नृत्यांगना सोनालीने कुलकर्णीने जागतिक नृत्यदिनाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.

व्हिडीओ : जागतिक नृत्य दिन विशेष: अप्सरा सोनाली कुलकर्णी

‪व्हिडीओ : जागतिक नृत्य दिन विशेष: अप्सरा सोनाली कुलकर्णी काही दिवसांपूर्वी आम्ही “तू चाल पुढं” या गाण्यातून आजच्या खऱ्या हिरोज् ना मनवंदना दिली होती त्यासाठीअप्सरा सोनाली कुलकर्णीने केलेला संपूर्ण व्हिडीओ ‪कारण आज जागतिक नृत्य दिन आहे.‬ ‪नृत्यकला ही माझा आत्मा आहे‬, ‪म्हणून माझ्या अगदी मनापासून दिलेलीही मानवंदना खास तुमच्यासाठी‬ असे म्हणत सोनालीने जागतिक नृत्यदिनाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.‪#WorldDanceDay ‬#dancefromhome #तूचालपुढं #firstmaharashtra Sonalee Kulkarni

Posted by First Maharashtra on Tuesday, 28 April 2020

Sitemap